Contact Us
Email Msn Messengeer:

[email protected]

Notice:
Possible account termination when using illegal leveling or illegally obtained gold.
  •  Our Advantage:
Satisfaction Guaranteed
pokerist-chips provides 7 Days a Week Customer Service - online chat/ email / phone service to our customers.
Quick & Secure Delivery Guaranteed
We not only ensure prompt delivery but that your order remains secure every time - we guarantee it!
Lowest Price Guarantee
pokerist-chips never give up trying to offer lower price for our loyal customers.
No Spamming - Ever!
No annoying in-game messages, no unsolicited e-mails, no ugly spam listings in the major search engines and no false endorse-ments
  • Facebook Chips in stock - The Zynga skipaður fyrrum Yahoo varaformaður í fyrsta kvenkyns framkvæmdastjóra

20. júlí skilaboð, samkvæmt erlendum fjölmiðlum, stærstu rekstraraðila í heimi af Partýleikir site Zynga skipun fyrrverandi Yahoo varaforseti, Ellen (Ellen Siminoff), sago Ivanov starfaði sem fyrsti kvenkyns stjórnarmanna, þannig að breyta lit karlkyns sögu Stjórn.

Simi Ivanov, 44, 1996-2002, gegndi ýmsum stöðum stjórnenda í Yahoo. San Francisco-undirstaða Zynga, tilkynnti í yfirlýsingu á fimmtudaginn, gekk hún stjórn sem samanstendur af átta körlum. Simi Ivanov er nú Menntun og sprotafyrirtæki, forstjóri Shmoop University, félagið er félag stofnað af eiginmanni sínum árið 2007.

Zynga skipun kvenna sem stjórn stjórn er ekki ný fyrirtæki tækni eins og Facebook og Yahoo þurfti að hafa svipaða nálgun, sem er aðallega í stjórnarhætti fyrirtækja uppbygging er til að forðast of karlmann lega bresti. Facebook í síðasta mánuði skipaður framkvæmdastjóri rekstrarsviðs Sheryl Seoul · Sandburg (Sheryl Sandberg) fyrir fyrsta kvenkyns framkvæmdastjóra þess Yahoo þessari viku skipun Marisssa Meyer gr Marissa Mayer) er forstjóri og félagið Stjórn.

Simi Ivanov einnig starfað sem forstöðumaður stjórnar nokkurra fyrirtækja, eru þessi fyrirtæki að EB Samskipti, Mozilla Corp, Solarwinds og US Bílavarahlutir netið. Áður en hann gekk til liðs Shmoop University, sago Ivanov þjónaði sem leitarvél markaðssetning fyrirtæki framfallslíkan forstjóra, í leitarvél markaðssetning fyrirtæki sem síðar var keypt hugbúnað verktaki Adobe Systems. The sago Ivanov starfaði sem yfirmaður Yahoo forseti, sem ber ábyrgð á skiptingu skemmtun Yahoo og mörg önnur fyrirtæki. Hún sagði að hún vann einu sinni á fyrstu netinu Yahoo games site Yahoo Leikir, þessi reynsla gæti orðið grundvöllur fyrir Facebook chips for sale  hlutverk sitt í Zynga borð.

The Zynga samsetning stjórnarmanna  Facebook chips for sale  stofnandi og forstjóri Mark Pincus Mark Pincus, höfðingi óperu liðsforingi John Charles Porter (John Schappert), Þýskaland Huffman (Reid Hoffman), sem er höfuðborg hættuspil fjárfestingu heima og Bin Gao Gordon (Bing Gordon), og DreamWorks Animation framleiðslu fyrirtæki (DreamWorks Animation SKG, Inc) Forstjóri Jeffrey Katzenberg Jeffrey Katzenberg, Fjöldi fyrirtækja um allan heim, samsetningu stjórnar í sama lit rakka mjög lítil. Catalyst er með höfuðstöðvar í New York er a non-gróði stofnanir, sem stofnunin hlutverk kvenna í fyrirtæki þróun. Samkvæmt Catalyst, "Fortune 500" fyrirtæki  Facebook chips for sale  stjórn er litur aðeins 11,3% af hlutfall karla félagsins.

New York Stock Exchange á  Facebook chips for sale fimmtudaginn Zynga, hlutabréf lokað á $ 4,56, niður 1,2% innan dags. Hlutabréf félagsins hafa verið skráð síðan í desember á síðasta ári, verð hennar hefur lækkað meira en 50%.

 

Back to Facebook Chips in stock